Jump to content

Bambanci tsakanin canje-canjen "Ibrahima Ba"

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Content deleted Content added
#HAC
Mahuta (hira | gudummuwa)
No edit summary
Layi na 1 Layi na 1
{{Databox}}
{{Databox}}
'''Ibrahima Ba''' (an haife shi a ranar 23 ga watan Nuwamban shekarar 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon [[Kwallan Kwando|ƙafa ta]] Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Limoges FC a cikin Championnat National 3 .
'''Ibrahima Ba''' (an haife shi a ranar 23 ga watan Nuwamban shekarar 1984) shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon [[Kwallan Kwando|ƙafa ta]] Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Limoges FC a cikin Championnat National 3 .


== Ayyuka ==
== Ayyuka ==

Canji na 15:29, 16 Satumba 2022

Ibrahima Ba
Rayuwa
Haihuwa Matam (en) Fassara, 23 Nuwamba, 1984 (40 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  CS Sfaxien (en) Fassara2003-2006
  Al Hilal SFC2006-200732
Al Ahli SC (en) Fassara2006-2007
  FC Thun (en) Fassara2006-200691
  FC Thun (en) Fassara2007-2008222
  Senegal men's national association football team (en) Fassara2007-
AS Kasserine (en) Fassara2008-2009
Stade Tunisien (en) Fassara2009-2011170
Kazma Sporting Club (en) Fassara2011-2011
FC Istres (en) Fassara2011-2014310
  AC Arles (en) Fassara2015-2015
Royale Union Tubize-Braine (en) Fassara2015-2015280
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 180 cm

Ibrahima Ba (an haife shi a ranar 23 ga watan Nuwamban shekarar 1984) shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Limoges FC a cikin Championnat National 3 .

Ayyuka

Ba ya koma kulob din Limoges FC na Championnat National 3 a ranar 12 ga Yunin shekarar 2019. [1]

Manazarta

 

Hanyoyin haɗin waje

  1. Un ancien joueur de Ligue 2 va signer au Limoges FC, lepopulaire.fr, 12 June 2019