Jump to content

Ɗaya

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ɗaya
page d'homonymie de Wikimédia (mul) Fassara
  • U na M (disambiguation) ko UM, a taƙaice don jami'o'i daban-daban
  • Air Zimbabwe (IATA code UM)
  • Kamfanin motoci na Amurka , tsohon sunan mai samar da sassan motoci na Amurka ACDelco
  • Universal McCann, kamfanin talla da kafofin watsa labarai na duniya
  • Magungunan Duniya, wata ƙungiya ta Australiya da ke sayar da hanyoyin warkarwa da ba a tabbatar da su ba
  • .um, Babban Yankin Ƙananan Ƙananan Ƙasashen Amurka
  • Um dubawa, dubawa na iska don ma'aunin wayar hannu na GSM
  • Micrometer (μm), wani lokacin ana rubuta shi azaman "um" a cikin iyakantaccen saiti
  • Unified Model, tsarin hasashen yanayi na duniya
  • Ultrarapid metabolizer, kalmar da aka yi amfani da ita a cikin magungunan magunguna don komawa ga mutane da ke da karuwar aikin metabolism
  • Jagoran mai amfani, takarda ko jagora da aka nufa don ba da taimako ga mutane ta amfani da takamaiman tsarin
  • Gudanar da amfani, kamantawa game da dacewa, buƙatar kiwon lafiya da ingancin kiwon lafiya

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Um (sunan mahaifiyar a Koriya)
  • "Um", furci ko cikawa a cikin tattaunawar na magana
  • Um (cuneiform) , alama ce a rubuce-rubucen cuneiform
  • Umphrey's McGee, ƙungiyar jam
  • Mai shari'a ba bisa ka'ida ba, a matsayin mai ba da izini
  • Saƙoƙi na Haɗin Kai, a cikin talla
  • Ƙananan Tsibirin Ƙananan Ƙasashen Amurka (ISO 3166 lambar UM)
  • Union for the Mediterranean, ƙungiyar gwamnati ta ƙasashe 43 daga Turai da Bahar Rum
  • Uttaradi Math, wani Hindu matha (masallaci)
  • United Methodist, ƙungiyar addini