Charles Hambira
Appearance
Charles Hambira | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Windhoek, 3 ga Yuni, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa |
Mai buga baya defender (en) |
Vetunuavi Charles Hambira (an haife shi ranar 3 ga watan Yuni 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar TS Sporting ta farko ta ƙasa da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Namibia. [1] [2]
Kididdigar sana'a/Aiki
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙasashen Duniya
[gyara sashe | gyara masomin]- As of 4 August 2020[1]
Tawagar kasa | Shekara | Aikace-aikace | Buri |
---|---|---|---|
Namibiya | 2017 | 2 | 0 |
2018 | 8 | 1 | |
2019 | 2 | 1 | |
Jimlar | 12 | 2 |
Kwallayensa na kasa
[gyara sashe | gyara masomin]- Har zuwa 4 ga Agusta, 2020. Makin Namibiya da aka jera farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace ƙwallon Hamira.[3] [1]
A'a. | Kwanan wata | Wuri | Cap | Abokin hamayya | Ci | Sakamako | Gasa | Ref. |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 14 January 2018 | Stade de Marrakech, Marrakech, Morocco | 3 | </img> Ivory Coast | 1-0 | 1-0 | Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka 2018 | |
2 | 28 May 2019 | Filin wasa na King Zwelithini, Durban, Afirka ta Kudu | 12 | </img> Malawi | 1-0 | 1-2 | 2019 COSAFA Cup |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ 1.0 1.1 1.2 Charles Hambira at National-Football-Teams.com Cite error: Invalid
<ref>
tag; name "NFT" defined multiple times with different content - ↑ Charles Hambira at Soccerway
- ↑ Brave Warriors out of Cosafa Cup". The Namibiya. 28 May 2019. Retrieved 4 August 2020.
- ↑ Nikodemus, Sheefeni (15 January 2018). "Hambira winner gives Namibiya precious victory". The Namibian . Retrieved 4 August 2020.