Jump to content

Dominic Solanke

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dominic Solanke
Rayuwa
Cikakken suna Dominic Ayodele Solanke-Mitchell
Haihuwa Reading (mul) Fassara, 14 Satumba 1997 (27 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Brighton Hill Community School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Chelsea F.C.2014-201710
  England national under-21 association football team (en) Fassara2015-2019189
SBV Vitesse (en) Fassara2015-2016257
  England national under-20 association football team (en) Fassara2016-20171510
  England men's national association football team (en) Fassara2017-201710
  Liverpool F.C.2017-2019211
AFC Bournemouth (en) Fassara2019-ga Augusta, 202419972
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2024-00
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 29
Nauyi 75 kg
Tsayi 187 cm
Dominic Solanke
Dominic Solanke

Dominic Ayodele Solanke-Mitchell (an haife shi 14 Satumba 1997) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na gefen Premier League AFC Bournemouth.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.