Jump to content

Eduardo Riedel

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Eduardo Riedel
mataimakin shugaba

3 ga Faburairu, 2023 -
12. governor of Mato Grosso do Sul (en) Fassara

1 ga Janairu, 2023 -
Reinaldo Azambuja (en) Fassara
Election: 2022 Mato Grosso do Sul gubernatorial election (en) Fassara
27. state secretary of Mato Grosso do Sul (en) Fassara

22 ga Faburairu, 2021 - 1 ga Afirilu, 2022
20. state secretary of Mato Grosso do Sul (en) Fassara

1 ga Janairu, 2015 - 22 ga Faburairu, 2021
Rayuwa
Cikakken suna Eduardo Corrêa Riedel
Haihuwa Rio de Janeiro, 5 ga Yuli, 1969 (55 shekaru)
ƙasa Brazil
Ƴan uwa
Mahaifi Nelson Riedel
Mahaifiya Seila Garcia Côrrea
Abokiyar zama Monica Riedel  (12 ga Yuni, 1994 -
Ma'aurata Monica Riedel
Yara
Ahali Alexandre Riedel (en) Fassara da Patrícia Riedel (en) Fassara
Karatu
Makaranta Federal University of Rio de Janeiro (en) Fassara : biology
INSEAD (en) Fassara
Fundação Getúlio Vargas (en) Fassara
São Paulo State University (en) Fassara : zootechnics (en) Fassara
Matakin karatu master's degree (en) Fassara
Harsuna Brazilian Portuguese (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa, ɗan kasuwa, entrepreneur (en) Fassara, Manoma, associate (en) Fassara da Secretary (en) Fassara
Wurin aiki Legislative Assembly of Mato Grosso do Sul (en) Fassara da Governorate of Mato Grosso do Sul (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Brazilian Social Democracy Party (en) Fassara
IMDb nm14345747
eduardoriedel.com.br
Eduardo Riedel
Eduardo Riedel

Eduardo Riedel (Rio de Janeiro, Yuli 5, 1969) ɗan kasuwa ne kuma ɗan siyasa ɗan ƙasar Brazil, wanda aka zaɓi gwamnan Mato Grosso do Sul a zaɓen 2022.

Shi ne Sakataren Ma'aikatar Lantarki na Mato Grosso do Sul tun ranar 22 ga Fabrairun shekarar 2022. A cikin 2015, Riedel ya yi murabus daga matsayin Babban Jami'in Famasul (2012-2014), yana ɗaukar ikon mallakar Sakataren Gwamnati da Gudanar da Dabarun Mato Grosso do Sul, a cikin gwamnatin Reinaldo Azambuja, matsayin da ya ci gaba da kasancewa har zuwa lokacin 2021.

A cikin 1994, ya auri Mônica Morais wanda yake da yara biyu: Marcela da Rafael.