Deme N'Diaye
Appearance
Deme N'Diaye | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 28 ga Janairu, 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 74 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 181 cm |
Deme N'Diaye (an haife shi ranar 6 ga watan Fabrairun 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.[1] Ya taɓa bugawa kulob ɗin Portugal Estrela Amadora da kulob na Faransa Arles-Avignon da RC Lens da Arras FA.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]N'Diaye ya fara aikinsa tare da ƙungiyar tushen Dakar AS Douanes kuma ya sanya hannu a cikin watan Janairun 2006 don CF Estrela da Amadora.[2]
N'Diaye ya sanya hannu kan AC Arles-Avignon daga Estrela Amadora a ranar 17 ga watan Yulin 2009.[3]
A cikin watan Disambar 2019, kasancewar ba shi da kulob bayan ya bar ƙungiyar 2 ta National 2 Arras FA, ya bar ƙwallon ƙafa don shiga ƙungiyar gida.[4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://www.national-football-teams.com/player/33291.html
- ↑ http://www.enqueteplus.com/sites/default/files/Enquete-182.pdf
- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2009-08-23. Retrieved 2023-03-24.
- ↑ https://www.lavoixdunord.fr/683040/article/2019-12-19/foot-deme-n-diaye-l-ancien-joueur-du-rc-lens-signe-en-regional-3
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Deme N'Diaye at FootballDatabase.eu
- Deme N'Diaye at L'Équipe Football (in French)